पुणेपुणे जिल्हामहाराष्ट्रराजकारण

पारनेर बाजार समितीवर महाविकास आघाडीचा डंका, विखे गटाचा दारूण पराभव

आमदार निलेश लंके माजी आमदार विजय औटी यांच्या पॅनलचा विजय

पारनेर (वृत्तसेवा ) : अहमदनगर जिल्ह्यातील पारनेर कृषी उत्पन्न बाजार समितीच्या निवडणुकीमध्ये आमदार निलेश लंके व माजी आमदार विजय औटी यांच्या पॅनलने खासदार सुजय विखे पाटील यांच्या पॅनलला धूळ चारीत सर्व जागा जिंकल्या असून महाविकास आघाडीचा डंका या बाजार समितीवर वाजला आहे .

      खासदार सुजय विखे पाटील यांच्या एंट्रीने पारनेर बाजार समितीच्या निवडणुकीमध्ये मोठी रंग निर्माण झाली होती . सुरुवातीला या बाजार समितीमध्ये तीन पॅनल होतील असे चित्र  होते .मात्र महाविकास आघाडीचा धर्म पाळत विद्यमान आमदार निलेश लंके व माजी आमदार विजयराव यांनी एकत्र येत पॅनल उभा केला .त्या पॅनल समोर खासदार सुजय विखे यांनी एकट्याने मोठे आव्हान निर्माण केले होते .मात्र आजी-माजी आमदारांच्या जोडीने सर्व मतभेद विसरून नियोजनबद्ध केलेला प्रचार , करीत दुंभगलेल्या कार्यकर्त जुची मने जुळवीत सचोटीने प्रयत्न केल्याने या निवडणुकीत सर्व जागा जिंकत लंके औटी जोडीने विखे पाटलांना धुळ चारली आहे .

आपले राज्य

सामाजिक ,राजकीय ,शैक्षणिक, कृषी, औद्योगिक घडामोडीचे माहीती देणारे एक हक्काचे व्यासपीठ आपले राज्य न्युज होय

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button

You cannot copy content of this page